Latest topics

» phim mới ny` mọi người ơi vô coi đê
by hungtommy Sun Jun 16, 2013 10:36 pm

» Thời Khóa Biểu HK2 (25/2/2013)
by Siêu Nhân Ngố Sun Feb 24, 2013 9:41 am

» Thời Khóa Biểu HK2 ( 18/2/2013)
by Siêu Nhân Ngố Thu Feb 14, 2013 9:18 pm

» Gương người tốt việc tốt 4
by shensubi Wed Jan 09, 2013 6:24 pm

» Gương người tốt việc tốt 3
by shensubi Wed Jan 09, 2013 6:06 pm

» Gương người tốt việc tốt 2
by shensubi Wed Jan 09, 2013 6:02 pm

» Gương người tốt việc tốt
by shensubi Wed Jan 09, 2013 5:56 pm

» cô đơn quá òi, cần 1 gấu bông 37độ để ôm đây (mình đang ế và rơi vào tự kỉ)
by shensubi Mon Dec 24, 2012 9:30 pm

» nên vui hay buồn?
by BearSuper Sun Dec 23, 2012 9:17 pm

» xin nick để 888888
by shensubi Sat Nov 10, 2012 5:33 pm

» tâm sự thui muk ko có gì đâu
by shensubi Fri Nov 02, 2012 7:54 pm

» Hướng dẫn sử dụng ola 5 trên pc
by Siêu Nhân Ngố Sun Oct 28, 2012 2:02 pm

» (hỏi nhỏ) mấy bạn thấy giống ai nỳ?
by shensubi Sat Oct 27, 2012 7:22 pm

» Cuộc thi Miss Ngô Quyền <3
by Siêu Nhân Ngố Wed Oct 24, 2012 1:04 pm

» Ngô Quyền Dance
by BearSuper Sun Oct 14, 2012 4:38 pm

» Kính Vạn Bông =))
by BearSuper Sun Oct 14, 2012 4:37 pm

» cho tui cái ý kiến ngheng, định chạy theo 1 người ấy mà hi`hi`
by shensubi Sat Oct 13, 2012 4:34 pm

» Lễ Khai Giảng năm học 2012-2013
by BearSuper Fri Oct 12, 2012 3:01 pm

» Thơ cho ai đó!!!!!!!!!!
by BearSuper Wed Oct 10, 2012 1:25 pm

» BB&BG : Chuyện Đời Thường
by BearSuper Wed Oct 10, 2012 11:52 am


    Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Share
    avatar
    Siêu Nhân Ngố
    ♥—[A7]Admin
    ♥—[A7]Admin

    Nam Tổng số bài gửi : 38
    Points : 123237
    Thanked : 2
    Ngày gia nhập : 01/05/2012
    Tuổi : 21

    Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Bài gửi by Siêu Nhân Ngố on Sat Oct 06, 2012 4:23 pm

    Đoạn video clip giới thiệu môi trường thân thiện: Trường THPT Ngô Quyền - 1360 Huỳnh Tấn Phát - quận 7

    Mời các bạn cùng xem.

    https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=RSLjMZMwdSI[/youtube]
    avatar
    shensubi
    ♥—[A7]Admin
    ♥—[A7]Admin

    Nam Tổng số bài gửi : 47
    Points : 96
    Thanked : 3
    Ngày gia nhập : 04/10/2012
    Tuổi : 21
    Đến từ : 1 nơi nào đó trên trái đất

    Re: Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Bài gửi by shensubi on Mon Oct 08, 2012 12:01 pm

    sao ko up bên box video? ;?
    avatar
    Siêu Nhân Ngố
    ♥—[A7]Admin
    ♥—[A7]Admin

    Nam Tổng số bài gửi : 38
    Points : 123237
    Thanked : 2
    Ngày gia nhập : 01/05/2012
    Tuổi : 21

    Re: Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Bài gửi by Siêu Nhân Ngố on Mon Oct 08, 2012 1:21 pm

    quên :))
    avatar
    BearSuper
    Momo-kun
    Momo-kun

    Nữ Tổng số bài gửi : 54
    Points : 64
    Thanked : 4
    Ngày gia nhập : 26/09/2012
    Tuổi : 21
    Đến từ : sài thành :&quot;>

    Re: Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Bài gửi by BearSuper on Wed Oct 10, 2012 10:55 am

    Cái này là hòi xưa xữa xừa xưa áq :-|

    Sponsored content

    Re: Video clip giới thiệu trường THPT Ngô Quyền

    Bài gửi by Sponsored content


      Hôm nay: Mon Dec 17, 2018 10:47 pm